finanzen100.de

Germany May HTTPS Na-update
DetectWhois · finanzen100.de
Report ID: #3D04611F Verified
70
Ligtas
Verdict at a glance
IP Address91.98.4.246
Lokasyon ng ServerGermany
RegistrarHindi Alam
Edad ng DomainHindi Alam

finanzen100.de Trust Check

Mukhang nasa finance at market-information space ang finanzen100.de, kaya tugma ito sa German IP at active HTTPS. Pero dahil hindi malinaw ang registration data at domain age, mas ligtas na tingnan ito bilang technically secure pero hindi pa ganap na transparent.

IP Address · Lokasyon ng Server

91.98.4.246
Germany · Nuremberg

SSL Certificate

May HTTPS
E8
Valid Hanggang: 2026-08-02

Registrar

Hindi Alam

Ligtas

70/100
Verdict at a glance

Technical Overview

Ang domain na finanzen100.de ay accessible at nagre-resolve sa Germany sa pamamagitan ng Unknown. Sa ibaba, dinadaanan namin ang pinaka-relevant na signals isa-isa.

Browser compatibility

Tatanggapin ng mainstream browsers ang TLS configuration ng finanzen100.de kung magbabalik ng "OK" ang aming probe. Kasalukuyang value: OK.

Maturity check

Sa maturity-wise, finanzen100.de ay nasa "new" bracket — halos ? taon na sa rekord.

Routing at ISP

Ang traffic papuntang finanzen100.de ay kasalukuyang nagtatapos sa Unknown sa Germany — nakikita ng sinumang nagpapatakbo ng traceroute.

Lampas sa technical score

Ang malinis na technical profile ay nagpapatunay lamang na sumusunod ang finanzen100.de sa industry plumbing standards. HINDI nito pinapatunayan ang honest content.

Buod

finanzen100.de ay nagtatapos sa 70/100 — iyon ay safe sa aming scale.

Mga Plus

  • Valid SSL/TLS certificate
  • Ilang taon ng registration history
  • Walang malware signature na nag-trigger ng aming quick scan
  • Naaayon sa stated audience ang hosting country

Mga Babala

  • Walang HSTS header sa apex
  • Nameservers na kabilang sa parehong registrar
  • Laging i-verify ang content bago mag-transact

Mga Madalas Itanong

Nasa security blocklist ba ang finanzen100.de?
Walang awtomatikong blocklist hits na na-rehistro para sa finanzen100.de.
Phishing website ba ang finanzen100.de?
Hindi nagsasagawa ng visual similarity checks ang aming scanner.
Anong mukhang risky tungkol sa finanzen100.de?
Para sa finanzen100.de, tinitingnan namin: edad ? taon, SSL OK, registrar Unknown at hosting sa Germany.
Gaano kadalas re-check ang finanzen100.de?
Bilang default, ang report ay refreshed kada 30 araw, plus sa bawat manual re-check.
Sapat ba ang score para magdesisyon?
Ang mataas na score ay kinakailangan pero hindi sapat.

This report is generated automatically from public technical signals. It is not legal or financial advice.

Vet your next domain in under 10 seconds.

No signup. No credit card. No hidden quotas.

Start a free check →